Zana za mtandaoni

Vyombo maarufu

We haven't found any tool named like that.

Zana za Ukaguzi

Mkusanyiko wa zana kubwa za aina ya kagua kukusaidia kukagua na kuthibitisha aina tofauti za vitu.

Uchunguzi wa DNS

Tafuta rekodi za DNS za A, AAAA, CNAME, MX, NS, TXT, SOA za mwenyeji.

663
Tafuta IP

Pata maelezo ya karibu ya anwani ya IP.

643
Tafuta IP ya Kurudi nyuma

Chukua anwani ya IP na jaribu kutafuta kikoa/mwenyeji uliohusishwa nayo

873
Tafuta SSL

Pata maelezo yote yanayowezekana kuhusu cheti cha SSL.

795
Utafutaji wa Whois

Pata maelezo yote yanayowezekana kuhusu jina la kikoa.

779
Ping

Ping a website, server or port

2Tafsiri, lakini epuka kurudisha nukta za mwisho: ,658
Tafuta vichwa vya HTTP

Pata vichwa vyote vya HTTP vinavyorudi kwa ombi la kawaida la GET kwa URL fulani.

637
Mchunguzi wa HTTP/2

Angalia kama tovuti inatumia itifaki mpya ya HTTP/2 au la.

579
Mchunguzi wa Brotli

Angalia kama tovuti inatumia kielelezo cha Kupunguza Brotli au la.

723
Mchunguzi wa URL salama

Angalia kama URL imezuiwa na kufanywa salama/hairi na Google.

563
Mchunguzi wa akiba ya Google

Angalia kama URL imehifadhiwa au la na Google.

701
Mchunguzi wa Uelekezaji wa URL

Angalia mwenendo wa 301 & 302 ya URL maalum. Itaangalia hadi mwenendo wa 10.

422
Mchambuzi wa nguvu ya nenosiri

Hakikisha nywila zako ni nzuri vya kutosha

633
Mchunguzi wa vitambulisho vya meta

Pata na thibitisha vitambulisho vya meta vya tovuti yoyote.

641
Mchunguzi wa Kuhifadhi Tovuti

Pata mwenyeji wa wavuti ya tovuti iliyotolewa.

678
Mchambuzi wa aina ya faili mime

Pata maelezo ya aina yoyote ya faili, kama vile aina ya mime au tarehe ya mwisho ya kuhariri.

709
Gravatar checker

Pata gravatar.com picha ya mtambulisho inayotambulika kimataifa kwa barua pepe yoyote.

633
Zana za maandishi

Mkusanyiko wa zana za maudhui ya maandishi ili kukusaidia kuunda, kurekebisha na kuboresha aina ya maudhui ya maandishi.

Mkufunzi wa maandishi

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshono: Toa maandishi kwa mbele na nyuma kwa mistari mipya, virungu, alama za mshono...n.k.

577
Chombo cha Kutoa Barua pepe

Chambua anwani za barua pepe kutoka kwenye aina yoyote ya maudhui ya maandishi.

664
Kinyume cha kurejea alama ya mwisho ya mshale: Kinyume cha kurejea alama ya mwisho ya mshale: URL extractor

Chambua URL za http/https kutoka kwenye aina yoyote ya maudhui ya maandishi.

633
Kihesabu ukubwa wa maandishi

Pata ukubwa wa maandishi kwa Bayti (B), Kilobayti (KB) au Megabayti (MB)

601
Ondoa mistari inayorudiwa

Ondoa mistari dhaifu kutoka kwenye maandishi.

736
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: Matini kuwa sauti

Tumia API ya Google translator kuzalisha sauti ya redio ya maandishi.

712
Mbadala wa Punnycode ya IDN

Kwa urahisi geuza IDN kuwa Punnycode na kurudi.

567
Mbadala wa kubadilisha herufi kubwa na ndogo

Geuza maandishi yako kuwa aina yoyote ya maandishi, kama vile herufi ndogo, HERUFI KUBWA, camelCase...n.k.

594
Hesabu ya wahusika

Hesabu idadi ya herufi na maneno katika maandishi yaliyotolewa.

630
Orodhesha kwa nasibu

Kwa urahisi geuza orodha ya maandishi yaliyotolewa kuwa orodha iliyochanganywa.

627
Geuza maneno

Geuza maneno katika sentensi au mstari uliopewa kwa urahisi.

870
Badilisha barua

Geuza herufi katika sentensi au maelezo yaliyotolewa kwa urahisi.

598
Ondoa emojis

Ondoa emojis zote kutoka kwenye maandishi yoyote kwa urahisi.

599
Pindua orodha

Geuza orodha ya mistari ya maandishi yaliyotolewa.

708
Orodhesha kwa herufi

Panga mistari ya maandishi kwa herufi za alfabeti (A-Z au Z-A) kwa urahisi.

574
Mbadala wa maandishi ya chini juu

Geuza, maandishi kwa urahisi.

642
Mwandishi wa maandishi ya Kiingereza ya zamani

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: Geuza maandishi ya kawaida kuwa aina ya herufi za Kiingereza za zamani.

673
Jenereta ya maandishi ya mkono ya kawaida

Tafsiri, lakini epuka kurudisha mabano ya mwisho: Geuza maandishi ya kawaida kuwa aina ya herufi za mkufu.

1Tafsiri, lakini epuka kurudisha nukta za mwisho: ,111
Mchambuzi wa maneno yanayosomwa kwa nyuma

Angalia ikiwa neno au sentensi iliyotolewa ni neno linaloweza kusomwa kwa nyuma kama linavyosomwa mbele.

596
Zana za kubadilisha

Mkusanyiko wa zana zinazokusaidia kubadilisha data kwa urahisi.

Mwandishi wa Base64

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshale: Weka kila neno kwenye msingi wa 64.

1Tafsiri, lakini epuka kurudisha nukta za mwisho: ,017
Mchambuzi wa Base64

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshale: Fungua msimbo wa Base64 kurudi kuwa herufi.

621
Base64 hadi Picha

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshale: Fungua msimbo wa Base64 kuwa picha.

691
Mwandiko wa URL

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshale: Endode kila mfuatano wa herufi kwenye muundo wa URL.

562
Mwandishi wa URL

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshale: Fungua tena kuingiza URL kuwa kwenye herufi za kawaida.

621
Mbadala wa rangi

Badilisha rangi yako kuwa miundo mingine kadhaa.

601
Mbadilishaji wa nambari za binary

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: Geuza maandishi kuwa nambari za binary na njia nyingine kwa matokeo yoyote ya herufi.

700
Mbadilishaji wa Hex

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshale: Geuza maandishi kuwa hexadecimal na njia nyingine kwa kila kuingiza herufi.

895
Mbadala wa ASCII

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: Geuza maandishi kuwa ASCII na njia nyingine kwa mfuatano wowote wa maandishi.

688
Mbadala wa kigezo cha kumi na sita

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: Geuza maandishi kuwa namba za desimali na njia nyingine kwa matokeo yoyote ya herufi.

615
Mbadilishaji wa octal

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshale: Geuza maandishi kuwa octal na njia nyingine kwa matokeo yoyote ya herufi.

637
Mbadilishaji wa Morse

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: Geuza maandishi kuwa Morse na njia nyingine kwa mfuatano wowote wa maandishi.

680
Mbadala wa kubadilisha nambari kuwa maneno

Badilisha nambari kuwa maneno yaliyoandikwa.

700
Zana za Jenereta

Mkusanyiko wa zana za jenereta zinazofaa zaidi ambazo unaweza kutumia kuzalisha data.

Jenereta ya viungo vya PayPal

Tengeneza kiungo cha malipo ya PayPal kwa urahisi.

673
Jenereta ya saini

Kwa urahisi tengeneza saini yako ya kipekee na upakue kwa urahisi.

646
Jenereta ya kiungo cha Barua pepe ya Mailto

Tengeneza kiungo kirefu cha barua pepe na mada, mwili, cc, bcc & pata namna ya HTML pia.

650
Jenereta ya viungo vya UTM

Kwa urahisi ongeza vigezo vya UTM vinavyoweza kutumika na unda kiungo cha UTM kinachoweza kufuatiliwa.

735
Jenereta ya viungo vya WhatsApp

Tengeneza viungo vya ujumbe wa WhatsApp kwa urahisi.

634
Jenereta ya viungo vya muda wa YouTube

Viungo vya YouTube vilivyotengenezwa na muda sahihi wa kuanza, vinavyoweza kusaidia watumiaji wa simu.

753
Mjenzi wa Slug

Tengeneza URL slug kwa kila neno uliloingiza.

980
Mjenzi wa Lorem Ipsum

Tengeneza maandishi bandia kwa urahisi na jenereta ya Lorem Ipsum.

646
Jenereta ya nywila

Tengeneza nywila zenye urefu na mipangilio ya kipekee.

561
Mfumo wa kuzalisha nambari za nasibu

Tengeneza nambari ya nasibu kati ya umbali uliopewa.

699
Mfumo wa kuzalisha UUID v4

Tengeneza v4 UUID's (Kitambulisho kipekee cha ulimwengu) kwa urahisi kwa msaada wa zana yetu.

680
Mjenzi wa Bcrypt

Tengeneza hash ya nywila ya bcrypt kwa kuingiza string yoyote.

777
Mzalishaji wa MD2

Tengeneza hash ya MD2 kwa mfuatano wowote wa herufi.

612
Jenereta ya MD4

Tengeneza hash ya MD4 kwa mfuatano wowote wa herufi.

750
Mfumo wa MD5

Tengeneza hash ya MD5 yenye urefu wa herufi 32 kwa kila mfuatilio wa herufi.

651
Jenereta ya Whirlpool

Tengeneza hash ya whirlpool kwa kila mfuatano wa herufi.

591
Mjenzi wa SHA-1

Tengeneza hash ya SHA-1 kwa kila mfuatano wa herufi.

652
Mzalishaji wa SHA-224

Tengeneza hash ya SHA-224 kwa mfuatano wowote wa herufi.

560
Mzalishaji wa SHA-256

Tengeneza hash ya SHA-256 kwa kuingiza string yoyote.

616
Mzalishaji wa SHA-384

Tengeneza hash ya SHA-384 kwa kila mfuatano wa herufi.

578
Mzalishaji wa SHA-512

Tengeneza hash ya SHA-512 kwa kila mfuatano wa herufi.

571
Mzalishaji wa SHA-512/224

Tengeneza hash ya SHA-512/224 kwa mfuatano wowote wa herufi.

582
Mzalishaji wa SHA-512/256

Tengeneza hash ya SHA-512/256 kwa kila mfuatano wa herufi.

548
Mzalishaji wa SHA-3/224

Tengeneza hash ya SHA-3/224 kwa mfuatano wowote wa herufi.

615
Mzalishaji wa SHA-3/256

Tengeneza hash ya SHA-3/256 kwa mfuatano wowote wa herufi.

545
Mzalishaji wa SHA-3/384

Tengeneza hash ya SHA-3/384 kwa mfuatano wowote wa herufi.

638
Mzalishaji wa SHA-3/512

Tengeneza hash ya SHA-3/512 kwa mfuatano wowote wa herufi.

711
Zana za maendeleo ya programu

Mkusanyiko wa zana zenye manufaa sana hasa kwa waendelezaji na siyo tu.

Mkusanyaji wa HTML

Punguza ukubwa wa HTML yako kwa kuondoa herufi zisizohitajika.

796
CSS minifier

Punguza ukubwa wa CSS yako kwa kuondoa herufi zisizohitajika.

760
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshale: JS minifier

Punguza ukubwa wa JS yako kwa kuondoa herufi zisizohitajika.

1Tafsiri, lakini epuka kurudisha nukta za mwisho: ,040
Mnurishe na kuthibitisha JSON

Thibitisha yaliyomo ya JSON na yafanye yaonekane vizuri.

683
Mkusanyaji wa SQL/mtengenezaji wa SQL

Tengeneza na uremboza kificho chako cha SQL kwa urahisi.

578
Mbadala wa kigezo cha HTML

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: Fanya au futa tarakilishi za HTML kwa kila kuingizwa.

688
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshono: BBCode hadi HTML

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshale: Geuza vipande vya bbcode ya aina ya jukwaa kuwa nambari safi ya HTML.

895
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: Markdown hadi HTML

Tafsiri vipande vya markdown kuwa nambari ya HTML ya moja kwa moja.

623
Ondoa vitambulisho vya HTML

Ondoa kwa urahisi vitambulisho vyote vya HTML kutoka kwenye kibodi cha maandishi.

753
Mchambuzi wa wakala wa mtumiaji

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: Kata maelezo kutoka kwa mnyambulisho wa mtumiaji.

660
Mchambuzi wa URL

Tafsiri maelezo kutoka kwenye URL yoyote.

644
Zana za kubadilisha picha

Mkusanyiko wa zana zinazosaidia kuhariri na kubadilisha faili za picha.

Mwandishi wa picha

Punguza na boresha picha kwa ukubwa mdogo wa picha lakini bado ubora wa hali ya juu.

660
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: PNG hadi JPG

Badilisha faili za picha za PNG kwa JPG kwa urahisi.

691
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: PNG hadi WEBP

Badilisha faili za picha za PNG kwa WEBP kwa urahisi.

686
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: PNG hadi BMP

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: Badilisha faili za picha za PNG kwa BMP kwa urahisi.

771
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: PNG hadi GIF

Badilisha faili za picha za PNG kwa GIF kwa urahisi.

1Tafsiri, lakini epuka kurudisha nukta za mwisho: ,012
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: PNG hadi ICO

Badilisha faili za picha za PNG kwa ICO kwa urahisi.

572
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: JPG hadi PNG

Badilisha faili za picha za JPG kwa PNG kwa urahisi.

697
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: JPG kuwa WEBP

Badilisha faili za picha za JPG kwa WEBP kwa urahisi.

683
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: JPG hadi GIF

Kwa urahisi geuza faili za picha za JPG kuwa GIF.

738
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: JPG kuwa ICO

Kwa urahisi geuza faili za picha za JPG kuwa ICO.

728
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: JPG hadi BMP

Badilisha faili za picha za JPG kwa BMP kwa urahisi.

640
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: WEBP hadi JPG

Kwa urahisi badilisha faili za picha za WEBP kuwa JPG.

732
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: WEBP hadi GIF

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: Geuza faili za picha za WEBP kuwa GIF.

706
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: WEBP hadi PNG

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za maelezo: Badilisha faili za picha za WEBP kwa PNG kwa urahisi.

697
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: WEBP hadi BMP

Badilisha faili za picha za WEBP kwa BMP kwa urahisi.

779
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: WEBP hadi ICO

Kwa urahisi geuza faili za picha za WEBP kuwa ICO.

644
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: BMP hadi JPG

Badilisha faili za picha za BMP kwa JPG kwa urahisi.

655
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: BMP hadi GIF

Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: Badilisha faili za picha za BMP kwa GIF kwa urahisi.

709
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: BMP hadi PNG

Badilisha faili za picha za BMP kwa PNG kwa urahisi.

653
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: BMP kwenda WEBP

Kwa urahisi geuza faili za picha za BMP kuwa WEBP.

665
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: BMP hadi ICO

Kwa urahisi geuza faili za picha za BMP kuwa ICO.

698
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: ICO hadi JPG

Badilisha faili za picha za ICO kwa JPG kwa urahisi.

700
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: ICO hadi GIF

Badilisha faili za picha za ICO kwa GIF kwa urahisi.

596
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: ICO hadi PNG

Badilisha faili za picha za ICO kwa PNG kwa urahisi.

762
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: ICO hadi WEBP

Badilisha faili za picha za ICO kwa WEBP kwa urahisi.

603
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: ICO hadi BMP

Badilisha faili za picha za ICO kwa BMP kwa urahisi.

684
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: GIF hadi JPG

Kwa urahisi badilisha faili za picha za GIF kuwa JPG.

738
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: GIF hadi ICO

Badilisha faili za picha za GIF kwa ICO kwa urahisi.

591
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: GIF hadi PNG

Badilisha faili za picha za GIF kwa PNG kwa urahisi.

774
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho: GIF hadi WEBP

Badilisha faili za picha za GIF kwa WEBP kwa urahisi.

648
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: GIF hadi BMP

Kwa urahisi geuza faili za picha za GIF kuwa BMP.

690
Zana za kubadilisha muda

Mkusanyiko wa zana za uongofu wa tarehe na muda.

Muda wa Unix hadi Tarehe

Badilisha muda wa unix kuwa UTC na tarehe yako ya eneo.

622
Tarehe hadi Muda wa Unix

Badilisha tarehe fulani kuwa muundo wa alama za wakati wa Unix.

661
Vifaa mbalimbali

Mkusanyiko wa zana nyingine za kubahatisha, lakini nzuri na zenye manufaa.

Pakua picha ndogo za YouTube

Pakua kwa urahisi picha ya bango la video yoyote ya YouTube katika saizi zote zilizopo.

633
Mnara wa msomaji wa nambari ya QR

Pakia picha ya nambari ya QR na toa data iliyomo ndani yake.

704
Soma kasha ya mizani

Pakia picha ya Msimbo wa Mshale na toa data kutoka ndani yake.

645
Mkusanyaji wa Exif

Pakia picha na toa data kutoka ndani yake.

652
Chagua rangi

Njia rahisi zaidi ya kuchagua rangi kutoka kwenye mzunguko wa rangi na kupata matokeo katika muundo wowote.

816