Mchunguzi wa Brotli
Maudhui ya ukurasa ya ziada: Inayoweza kuhaririwa kutoka kwenye kisanduku cha mkuu -> lugha -> chagua au unda lugha -> tafsiri ukurasa wa programu.
Shiriki
Zana sawa
Tafuta SSL
Pata maelezo yote yanayowezekana kuhusu cheti cha SSL.
795
Tafuta vichwa vya HTTP
Pata vichwa vyote vya HTTP vinavyorudi kwa ombi la kawaida la GET kwa URL fulani.
637
Mchunguzi wa HTTP/2
Angalia kama tovuti inatumia itifaki mpya ya HTTP/2 au la.
579
Vyombo maarufu
Ping
Ping a website, server or port
2Tafsiri, lakini epuka kurudisha nukta za mwisho: ,658
Jenereta ya maandishi ya mkono ya kawaida
Tafsiri, lakini epuka kurudisha mabano ya mwisho: Geuza maandishi ya kawaida kuwa aina ya herufi za mkufu.
1Tafsiri, lakini epuka kurudisha nukta za mwisho: ,111
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshale: JS minifier
Punguza ukubwa wa JS yako kwa kuondoa herufi zisizohitajika.
1Tafsiri, lakini epuka kurudisha nukta za mwisho: ,040
Mwandishi wa Base64
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshale: Weka kila neno kwenye msingi wa 64.
1Tafsiri, lakini epuka kurudisha nukta za mwisho: ,017
Tafsiri, lakini epuka kurudisha alama za mwisho za mshangao: PNG hadi GIF
Badilisha faili za picha za PNG kwa GIF kwa urahisi.
1Tafsiri, lakini epuka kurudisha nukta za mwisho: ,012
Mjenzi wa Slug
Tengeneza URL slug kwa kila neno uliloingiza.
980